Bình Tinh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bình Tinh

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn nghệ sĩ Bình Tinh

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?

Go down 
vicnhan
vui
bipbip85
cop87
thanh_thu
phuongchau
pkthanhmai
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
vicnhan
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptySun Aug 09, 2009 11:55 am

Tinh ơi chị có 1 đề nghị nhỏ nhỏ, nếu em có thời gian thì tập gõ có dấu he, chị đọc tất cả các bài của em xong mắt chị muốn lên độ quá hà.
JessicaManhLe
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
JessicaManhLe

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptySun Aug 09, 2009 3:42 pm

Chắc máy của chị Tinh chưa cài Unikey đó mới mua mà What a Face
thanh_thu
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên
thanh_thu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptySun Aug 09, 2009 4:37 pm

BinhTinh đã viết:
Sao moi nguoi cu khach sao voi Tinh hoai vay , minh la 1 gia dinh roi ma co gi dau Vui phai cam on chi. luc nao chi cung muon moi nguoi xem chi la mot Binh Tinh binh thuong nhu bao nhieu nguoi khac chu chi ko muon can ban xem Tinh nhu 1 nghe si kho gan gui va xa la nhu vay la Tinh gian het moi nguoi luon do ........
thui ma chi Tinh oi! Dung gian nha!
Em luon xem chi la mot nguoi chi de thuong va gan gui ma. (hay chi Tinh keu em bang Ut di cho de thuong hen?) lol!
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptySun Aug 09, 2009 8:13 pm

E kêu Tinh là chị hai (hoặc là tỷ tỷ nhá farao lol! )
Lun ủng hộ chị hết mình lol! lol! lol!
http://yume.timnhanh.com.vn/copcon6856
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyMon Aug 10, 2009 10:57 am

BinhTinh đã viết:
chi muon dc "hat" suot doi voi ca si Nhat Minh thoi vi co diem gi do hoi "ky ky" ... Cop tu tim hieu nha.. ma ko dc choc chi nhe
sunny drunken Hiii, e sẽ tìm hiểu Cool
JessicaManhLe
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
JessicaManhLe

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyMon Aug 10, 2009 1:33 pm

:icon_mrgreen: :icon_mrgreen: :icon_mrgreen:
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 7:28 am

Hôm nay, pkthanhmai thức dậy thật sớm để vào DD vì Mai sợ cảm xúc của Mai về Tinh sẽ theo thời gian phai nhạt.

Đây là lần đầu tiên Mai tiếp xúc thật sự với một người nghệ sĩ, từ đó đến giờ Mai chỉ dám nhìn người nghệ sĩ từ xa xa thôi.
Lúc đầu, pkthanhmai không dám vô rạp Hưng Đạo, rất may là nhờ có Phương Châu dẩn vô, nên Mai cám ơn Châu nhiều lắm.

Châu giới thiệu Mai với Tinh, lúc đó Mai còn chưa định thần nữa!!! Tâm trí hoang mang, Tinh xuất hiện thật giản dị, cũng hơi model một chút, và rất là đẹp. Mai không ngờ Tinh đẹp đến như vậy, gương mặt nhỏ nhắn trái xoan, làn da mịn màng. Nhất là giọng nói của Tinh thật chân tình, nhỏ nhẹ.

Tinh giới thiệu Mai với mẹ Tinh là cô Bạch Mai đó các bạn, lúc trước Mai nghĩ người nghệ sĩ họ khó gần và có lối sống kiểu cách lắm. Nhưng giờ Mai biết Mai lầm! Họ cũng bình thường như mọi người thôi và họ suy nghĩ cũng như mọi người, chắc có lẽ vì họ là người của công chúng nên mỗi hành động cữ chỉ của họ, mọi người thường lấy kính hiển vi soi vào nên thấy họ đầy tì vết chăng….

Cô Bạch Mai cũng là người mẹ, như bao người mẹ khác, cô bảo là mẹ Tinh như không bảo ban được cho Tinh trong lĩnh vực nghệ thuật như ý cô mong muốn nên giao cho ba Linh (chú Vũ Linh) hướng dẩn dạy bảo…. Câu nói này Mai rất thấm thía! Còn các bạn hỏi tại sao thì từ từ Mai sẽ tâm sự sau nha….

Quay lại Bình Tinh của Mai nha! Qua suốt buổi tập Mai có len lén quan sát Tinh, cảm nhận được Tinh nhanh nhẹn, hoạt bát, nhỏ nhẹ, lễ phép lắm các bạn à!

Xem tập tuồng, thấy chú Linh dữ quá Mai cũng sợ luôn (đây là sợ chú không phải ghét à nha), sau đó mới thấy rằng chú phải nghiêm khắc như vậy thì mọi người mới tập trung vào công việc được, lâu lâu cũng có một vài nghệ sĩ pha trò vui lắm. Đặc biệt là chi Trinh Trinh đó. Chị quậy chú Linh “tan nát luôn”….. Tinh có nói với Mai là: “Tập tuồng lâu lâu phải giỡn một tí mới không bị căng thẳng”.

Mai phải về đúng phần Tinh lên tập. Mai tiếc lắm…

Qua buổi đi xem tập tuồng này, Mai cảm nhận, ai cũng bảo cuộc sống của người nghệ sĩ nó bạc bẽo lắm, còn nói “xướng ca vô loài” nữa, nhưng cuộc sống đời thường của mình cũng đáng sợ vậy! Họ sẳn sàng vì lợi ích cá nhân mà chà đạp lên người khác. Sống thì sống hai mặt, cái tôi của mình thì quá lớn….

Tinh ơi! Cám ơn Tinh vì tất cả, bản thân Mai cũng học hỏi Tinh nhiều điều đấy! Mai cũng như Tinh mồ côi cha, ba Mai mất đã chín năm rồi, một mình tự lặn hụp trong cuộc sống này…. cũng đã từng đáng sợ cuộc sống này….Nhưng Tinh hãy yên tâm vì Tinh đã có mọi người luôn yêu thương, nhất là có một người mẹ đáng kính như vậy!!! (Mai muốn nói với Tinh rất nhiều điều lắm…)

Hãy cố gắng thật nhiều Tinh nhé!!! Đừng làm phụ lòng những người thương yêu mình Tinh nha! Cuộc sống chỉ có một lần đừng để mình sống hoài sống phí….

Thương Tinh rất nhiều….

Được sửa bởi pkthanhmai ngày Wed Aug 12, 2009 7:12 pm; sửa lần 3.
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 7:35 am

Cọp ơi! Cọp ưu tiên dùm pkthanhmai là post hình Mai lên để Mai còn nhờ tiệm chụp hình chỉnh sửa rồi làm khung hình nữa!

Đi Cọp! Bữa nào Mai thưởng sau nha!

Đính chính: Tên Cọp chứ dễ thương lắm các bạn ơi.

Đi coi tập tuồng mới biết còn có nhiều người mê cải lương hơn mình nữa!

ĐÚNG LÀ ĐI MỘT NGÀY ĐÀNG HỌC MỘT SÀN KHÔN.
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 8:13 am

Chị Mai yên tâm. Sẽ sớm post mà lol!
Chị Mai vik hay wá. lol! lol! lol!
JessicaManhLe
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
JessicaManhLe

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 8:25 am

Sao ko ai giới thiệu chị Mai cho tui biết vậy nè Mad
@chiMai : tối nay chị có đi nữa ko chị?
Bài cảm nghĩ của chị ahy quá chắc chị Tinh đọc xong sẽ cảm động lắm Razz
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 9:22 am

Mai ngồi kế bên Phương Châu đó! Các bạn thấy Mai và Châu giống hai chị em sinh đôi không?

Thấy Jess rất sì teen dâu, giọng nói cũng nhỏ nhẹ giống Tinh vậy!

Tinh hát hay quá phải không Jess!
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 9:37 am

Chị Mai tối nay đi nữa nha afro
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 10:03 am

Cọp nhớ lúc mình đang coi tập tuồng có 2 em bé chạy lên trên không?

Mai phải ở nhà giữ con, nếu sợ dẩn nó theo, Mai sẽ vào hoàn cảnh đó! Vì con Mai trong tuổi biết "quậy" mà!
JessicaManhLe
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
JessicaManhLe

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 10:07 am

Đi chơi cho vui mà có sao đâu chị Razz
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 10:18 am

Dẫn bé đi cho vui lun chị afro
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 11:17 am

em post hình Mai chụp với Tinh lên đây luôn nhe!
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 12:47 pm

Cám ơn Châu.
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 4:23 pm

Da e xin lôi chi Vic nha vi e dánh chư mà ko co dấu e dánh nhanh lắm , còn có dấu e dánh chậm lắm nhưng chiều chi thấy như vậy dc chưa ? hi..hi.. từ từ e tập nhé ......
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 4:47 pm

Da chi Mai oi e rất mừng vì chị hiểu dc e rồi. Trong cuộc dời người nghệ sĩ của e rất wan trọng về 2 chữ dạo dức nên e ko cho phép mình kênh kiệu hay chảnh che với bất cứ ai dù người đó ko phải là khán giả cũng vậy . E bước chân vào đời đã trãi wa lắm khó khăn gian khổ , nhờ ân đức của Ba Mẹ để lại e may mắn dc các cô chú đồng ngiệp thương chỉ dạy tận tình và nhất la 2 người Cha "nuôi" Vũ Linh va Kim Tử Long da yêu thương e như con ruột va chỉ dạy cho e rất nhiều từ nghề nghiệp đến cuộc sống đời thường . Chị e mình là người 1 nhà rồi từ nay chị Mai ko dc khách sáo như vậy nữa . e muốn chương trình đêm 15 tay chị đến với e , e sẽ cử người chăm sóc baby để chị yên tâm xem e hát nha. Hôn chị ....
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 5:00 pm

lol! lol! lol! Chị Mai đi xem chị Tinh diễn điiii drunken
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 5:01 pm

Cám ơn Tinh đã có lời mời, Mai rất vui, đây là một kỷ niệm đẹp, Mai sẽ không bao giờ quên.

Nhưng mỗi người mỗi hoàn cảnh, nhưng Tinh hãy tin rằng Mai luôn ủng hộ Tinh!

Hãy thông cảm cho Mai nghen.

Được sửa bởi pkthanhmai ngày Wed Aug 12, 2009 7:02 pm; sửa lần 1.
thanh_thu
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên
thanh_thu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 6:34 pm

vậy tối nay chị Mai không đi xem chị Tinh tập tuồng àh???
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 7:04 pm

Chị không đi Thanh_Thu à!!!!

Chúc em vui nha. Mà xem tập tuồng vui thật!!!! Chị thích vô cùng!!
thanh_thu
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên
thanh_thu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyWed Aug 12, 2009 7:14 pm

em cũng không đi được. 8h em phải về nên thôi, không đi lun! jocolor jocolor jocolor
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 EmptyThu Aug 13, 2009 9:31 am

Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 IMG_5224
nè pkthanhmai. vào đây lấy hình nè Razz Razz Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?   Bạn nghĩ gì về Bình Tinh? - Page 2 Empty

Bạn nghĩ gì về Bình Tinh?
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» ns Bình Tinh tính cách qua từng vai diễn
» Bình Tinh hát ở chùa Từ Hạnh Q. Bình Tân 03/10
» cam nghi cua KHAI ve LIVE SHOW KIM VU TRUYEN NGHE, CHI TINH THAT TUYET VOI
» Off lần 1, DD Bình Tinh
» BINH TINH CUA CAC BAN DAY .......