Bình Tinh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bình Tinh

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn nghệ sĩ Bình Tinh

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........

Go down 
vui
phuongchau
JessicaManhLe
vicnhan
pkthanhmai
thanh_thu
trunganh
cop87
BinhTinh
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySat Aug 22, 2009 3:34 pm

em ko bỏ rơi chị. mà chị diễn thì em ko bao giờ đi. phải không em? study
JessicaManhLe
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
JessicaManhLe

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySat Aug 22, 2009 4:07 pm

Bé Thu ơi sau này chị Tinh diễn em cố gắng đi xem cho vui nhé, sắp tới chị Tinh sẽ tập tuồng thường xuyên đó mọi người rảnh wa chơi nhé Razz Razz
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySat Aug 22, 2009 7:29 pm

Tinh có tin mới báo với mọi người nè , ngày 18/9 tới nầy Tinh sẽ tham gia chương trình show của Ba Kim Tử Long . Mọi người nhớ ủng hộ cho Cha con Tinh nhé.
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySat Aug 22, 2009 8:45 pm

BinhTinh đã viết:
Tinh có tin mới báo với mọi người nè , ngày 18/9 tới nầy Tinh sẽ tham gia chương trình show của Ba Kim Tử Long . Mọi người nhớ ủng hộ cho Cha con Tinh nhé.
Tinh hát trích đoạn gì vậy Tinh? show ở đâu vậy? confused confused confused
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySat Aug 22, 2009 9:13 pm

BinhTinh đã viết:
Đi liền lol! lol! lol! Chị hát trích đoạn j dzậy chị lol!
http://yume.timnhanh.com.vn/copcon6856
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySat Aug 22, 2009 11:33 pm

Tinh diễn trich doạn với Ba Long rất dể thương nhưng cho Tinh bí mật nha chừng nào tập tuồng mọi người sẽ biết .
thien trang
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
thien trang

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySun Aug 23, 2009 10:29 am

oe, ăn chè Crying or Very sad , xem tập tuồng Crying or Very sad Crying or Very sad --->không đi được cái nào hết Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
ah, một lúc nào đó, muốn xem Bình Tinh diễn lại vai Phi Giao Very Happy
bipbip85
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySun Aug 23, 2009 10:33 am

Vậy Châu ráng thu xếp đi ăn chè cho chị Tinh viêm màng túi luôn. Chị Tinh tâm lý ghê vừa mới nói ăn chè là nhà mình nhộn nhịp hẳn lên. vậy chị Jess nhớ thông báo lẹ lẹ nha cả nhà nóng ruột dữ lắm rùi.
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySun Aug 23, 2009 11:12 am

nè mấy đứa, mấy đứa đang bít chị Châu của mấy đưa đang làm gì mà? sao xúi tui đi ăn chè. zô đó tui ngồi uống trà đà huh?
mà cấm.....ai biết rồi k được la lớn ở đây nhe! Suspect Suspect
vui
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySun Aug 23, 2009 2:41 pm

Thì chị cứ đi đi cho vui, ngồi chơi xơi nước thui cũng được mà
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySun Aug 23, 2009 6:46 pm

Bé Cọp dang benh ko biet sao nũa nên có gi mọi người quyết dịnh ngày h rồi cho Tinh biết nha . Tinh dang rất mong gạp mặt mọi người nè . Nhớ lắm ...........
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptySun Aug 23, 2009 10:19 pm

BinhTinh đã viết:
Bé Cọp dang benh ko biet sao nũa nên có gi mọi người quyết dịnh ngày h rồi cho Tinh biết nha . Tinh dang rất mong gạp mặt mọi người nè . Nhớ lắm ...........

em buồn Tinh 10' luôn. nhắc cọp, nhắc tùm lum, còn em.....Tinh quên luôn :21:
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyMon Aug 24, 2009 2:52 am

Chi x.loi baby cu3a chi nhung ma e chua co benh nen chi uu tien cho nguoi benh truoc ma , e hieu hon dung gian chi nha. Ai chi thuong deu nhau ma .. kiss.......
kieu nga
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyMon Aug 24, 2009 5:14 am

ua vay mai mot ve Vn Tinh co dan tui di an khong ,co co hoi gap Tinh ngoai doi khong ,may vu nay tui nhat lam nha ,
cach day khoang muoi may nam ,luc rap Dai dong chua dep ,luc do chu Duc Loi va co Bach Mai chua ...,tui co mon men lai noi chuyen hoi tham chu Duc Loi vi luc do tui con nho lam ,tui noi voi chu DL la tui thich chu hat Mat troi dem the ky lam ,..con BT hay chay lai nha tui mua bong den gan tren dau ban trang diem ,tui hoi BT ve lich dien cua Dong Au ,tui keu BT bang em ,em ay xung lai bang ..con... :21:
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyMon Aug 24, 2009 11:10 am

kieu nga đã viết:
ua vay mai mot ve Vn Tinh co dan tui di an khong ,co co hoi gap Tinh ngoai doi khong ,may vu nay tui nhat lam nha ,
cach day khoang muoi may nam ,luc rap Dai dong chua dep ,luc do chu Duc Loi va co Bach Mai chua ...,tui co mon men lai noi chuyen hoi tham chu Duc Loi vi luc do tui con nho lam ,tui noi voi chu DL la tui thich chu hat Mat troi dem the ky lam ,..con BT hay chay lai nha tui mua bong den gan tren dau ban trang diem ,tui hoi BT ve lich dien cua Dong Au ,tui keu BT bang em ,em ay xung lai bang ..con... :21:

trùi! kỉ niệm gặp lại rồi. Kieu nga về đi, tụi này dẫn kieu nga gặp Tinh. Tinh ngoài đời hiền lành và dễ thương lém á. hòa đồng nữa. ai sợ chứ v Tinh bảo đảm ko sợ! lol! lol!
vicnhan
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyMon Aug 24, 2009 6:17 pm

Tội bé iu quá, hết bé này đến bé nọ nhõng nhẽo, cố gắng nhe bé, không thì hết em này giận tới em kia giận á.
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyMon Aug 24, 2009 8:45 pm

Tinh ngoai doi hay tren san khau deu de thuong nhu nhau thoi chinh Tinh cung cam nhan dc dieu do ma . Tinh ko nho ky niem luc nho gap chi Nga nhu the nao nhung chi Nga cu yen tam Tinh luc nao cung mong doi gap mat chi va rat vui khi chi den voi ngoi nha be nho hanh phuc cua Tinh . thuong ...
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyMon Aug 24, 2009 9:04 pm

BinhTinh đã viết:
E khỏe hơn rùi, cám ơn chị Tinh dzí mọi người nhều lắm. Ko lên nhà có 1 ngày, mà buồn wá trùi. Dzậy mới bik, lên nhà đã trở thành thói wen và niềm vui mỗi ngày. What a Face What a Face farao

Yêu mến cả nhà nhiều lắm... lol!
phuongchau đã viết:
em buồn Tinh 10' luôn. nhắc cọp, nhắc tùm lum, còn em.....Tinh quên luôn
Bà chị mình ganh tị kìa :01:
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyMon Aug 24, 2009 9:48 pm

mai cũng bắt chước, tui dầm mưa, tui đi ngoài nắng..tui hành xác tui cho tui bệnh luôn! :21: :21: :21:
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyMon Aug 24, 2009 9:57 pm

Lần đầu e thấy có người mún bệnh như chị đó nha. Suspect E bây jờ chỉ mún trở lại sức khỏe như xưa thui, bèo nhèo kiểu này, oải wá pale
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyTue Aug 25, 2009 3:15 pm

Ok Be Cop het benh la chi Tinh vui lam roi nhung bay h Jess ban ve we lam sao minh di an che dc ???? Moi nguoi ban voi nhau nhat tri ngay thu sau co ranh ko thi cho Tinh biet nha de Tinh thu xep minh di chu noi hoai ko di dc Tinh buon wa ah ....
vicnhan
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyTue Aug 25, 2009 8:01 pm

BinhTinh đã viết:
Ok Be Cop het benh la chi Tinh vui lam roi nhung bay h Jess ban ve we lam sao minh di an che dc ???? Moi nguoi ban voi nhau nhat tri ngay thu sau co ranh ko thi cho Tinh biet nha de Tinh thu xep minh di chu noi hoai ko di dc Tinh buon wa ah ....

Măm măm, đi ăn thôi mọi người ơi
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyWed Aug 26, 2009 8:01 am

BinhTinh đã viết:
Đi ăn chè đi mọi người ơiiiii lol! lol! (Khoẻ rùi, đi chơi đc òi)
bipbip85
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyWed Aug 26, 2009 10:51 am

phuongchau đã viết:
mai cũng bắt chước, tui dầm mưa, tui đi ngoài nắng..tui hành xác tui cho tui bệnh luôn! :21: :21: :21:
Làm vậy lỗ mình lắm chị Châu ui. Lỡ bệnh là ỗ đủ thứ đó. bounce
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 EmptyWed Aug 26, 2009 11:13 am

bipbip85 đã viết:
phuongchau đã viết:
Làm vậy lỗ mình lắm chị Châu ui. Lỡ bệnh là ỗ đủ thứ đó. bounce
Đây là câu nói chính xác. lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........   CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU .......... - Page 2 Empty

CHÀO CẢ NHÀ THÂN YÊU ..........
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» chao ca nha lau qua ko gap
» chào pà koan! em đây là...
» hehe chao ca nha
» THÀNH VIÊN MỚI XIN CHÀO CẢ NHÀ!
» Than chao cac ban..tai dien dan BinhTinh