Bình Tinh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bình Tinh

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn nghệ sĩ Bình Tinh

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cam on tat ca moi nguoi

Go down 
bipbip85
cop87
BinhTinh
phuongchau
tankhai
9 posters
Tác giảThông điệp
tankhai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
tankhai

cam on tat ca moi nguoi Empty
Bài gửiTiêu đề: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyTue Aug 25, 2009 8:51 pm

doc xong nhung loi trong dien dan KHAI vo cung cam dong va cam on tat ca cac ban da wan tam va lo lang cho KHAI va khai muon cam on nhieu nhat la CHI TINH va JESS, tuy chi la moi quen day thoi nhung 2 nguoi luon xem khai nhu nguoi em ut trong nha vay khai vui va hanh phuc lam,em cam on chi Tinh nhieu nhe,em cam dong vi chi noi se lam show co nhieu tien de mua lai cho em soi day chuyen khac,em doc ma nuoc mat em rot luon do,cam on chi doi voi em vat chat be ngoai ko wan trong cai wan trong la tinh cua cua chi em minh danh cho nhau,dung nhu chi noi la cua di thay nguoi,luc dau bi mat em buon lam chi oi,ko hieu sao minh o hien ma gap toan la chuyen xuoi xeo ko ah,nhung em nghi lai em cung hen la ko bi thuong tich gi het,nhin lai em cung thay minh hanh phuc hon nhieu nguoi vi co 1 dai gia dinh quan tam va lo lang nhu vay,em thay chi cung nho be nho con hon em nhieu nhung khi dung truoc moi kho khan chi dieu kien cuong,binh tinh ma giai quyet moi chuyen luc do em thay chi that vi dai lam sao,vay sao em ko hoc theo tinh cach kien cuong do cua chi,nen em ko buon nua,doi voi em bay gio em chi mong chi co that nhieu suc khoe de tiep tuc thuc hien that nhieu chuong trinh hay cho gia dinh cua minh cung nhu nhung khan gia dang va da yeu men chi xem cho da luon hehehe, con chi jess em cung cam on chi vi chi cung da lo lang cho em chi cung da nhan tin de an ui em,la dung buon nua,thoi ngu di em de mai con di lam nua,toi nghiep em toi wa, cam on chi da danh nhung loi an ui dong vien em de em ko bi buon va hut hang 1 lan nua cam on CHI TINH va chi JESS va tat ca ca nha da quan tam an ui KHAI cam on,cam on that nhieu,xin da ta da ta
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyTue Aug 25, 2009 9:05 pm

hí hí....đọc Khải viết xong mún đeo thêm 1 cặp kiếng nữa!!! iu cầu bạn Khải viết bỏ dấu. ko là chị Tinh và Jess cũng y như chị luôn đó bé Khải. king king queen
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyTue Aug 25, 2009 9:24 pm

2 tieng " Cam on" sao chi nghe no xa la qua trong khi minh da la nguoi trong gia dinh va da la chi em voi nhau thi co gi ma on voi nghia chu ? Chi thuong yeu va lo lang cho Khai tat ca cung chi vi 1 ly do : Khai chinh chinh la 1 tam guong that to ma trong do tat ca nhung gi e da va dang doi xu voi chi deu phan chieu tro lai cho chi het chi noi em co hieu ko ? em thuong chi va tot voi chi thi tai so chi lai ko thuong em ? do la cai tinh nguoi voi nguoi doi xu voi nhau ko chi co Khai ma doi voi tat ca nhung nguoi trong xa hoi neu gap truong hop nhu vay chi cung ko bao h bo mac . Chi da co dc 1 gia dinh du nho nhung rat nhieu tinh thuong cua moi nguoi da danh cho chi thi san se cho Khai chut ut nhu vay chi cung co thiet thoi gi dau ne... Chi mong sao tinh cam chi em minh noi rieng va tat ca cac thanh vien trong gia dinh hanh phuc nay noi chung tu bay h den suot doi deu thuong yeu nhau mai mai 1 cach tuyet doi du ko cung chung mau huyet . Tinh noi vay co dc ko cac co chu anh chi va cac ban ?
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyWed Aug 26, 2009 12:21 am

:=D>: :=D>: gia đình, 2 tiếng thân iu, chúng ta mãi là 1 gia đình hạnh phúc. lol! lol! lol!
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyWed Aug 26, 2009 8:04 am

lol! lol! Chúng ta mãi là gia đinh lol! :@};-:
http://yume.timnhanh.com.vn/copcon6856
bipbip85
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyWed Aug 26, 2009 11:10 am

Phải là một đại gia đình đoàn kết, thương yêu và quan tâm lẫn nhau. flower lol!
tankhai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
tankhai

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyWed Aug 26, 2009 11:38 am

ko phai gia dinh nho dau ma la mot dai gia dinh moi dung ho hoh oh lol! :cheers:
vui
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyWed Aug 26, 2009 11:40 am

Nào đại gia đình 123......... dzô......... :cheers: :cheers: :cheers: :cheers:( nước ngọt à nha honk phải bia) :icon_mrgreen:
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyWed Aug 26, 2009 11:48 am

Đại gia đình hạnh phúc :cheers: :cheers: :cheers: (Bia chứ ko phải rượu ha)
trunganh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
trunganh

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyWed Aug 26, 2009 3:18 pm

cop87 đã viết:
Đại gia đình hạnh phúc :cheers: :cheers: :cheers: (Bia chứ ko phải rượu ha)
Mới hết bịnh đó ! Nhậu nhiều vô ! yếu xìu kép nó chê :01:
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyWed Aug 26, 2009 4:28 pm

Con hông sợ kép chê. Cứ nhậu tiếp hà (ma men nó nhập con rùi cậu ơi lol! )
JessicaManhLe
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
JessicaManhLe

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyFri Aug 28, 2009 3:12 pm

Zo 1 cai that kieu nao :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: can ly
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyFri Aug 28, 2009 3:53 pm

Dzô dzô đê :cheers: :cheers: :cheers:
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyFri Aug 28, 2009 6:00 pm

cọp dạo này ăn nhậu khiếp quá! thôi nha cô! bữa 1 lần chưa tởn sao? Suspect Suspect Suspect
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptySat Aug 29, 2009 7:49 am

Hình như chưa tởn chị ơi. Dzẫn mún ăn nhậu tiếp lol!
thanh_thu
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên
thanh_thu

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptySun Aug 30, 2009 3:23 pm

Mới bệnh xong mà chị Cọp "xung" ghê lun! :icon_mrgreen: :icon_mrgreen: :icon_mrgreen:
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi EmptyMon Aug 31, 2009 8:12 am

Ăn nhậu mà :cheers:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cam on tat ca moi nguoi   cam on tat ca moi nguoi Empty

cam on tat ca moi nguoi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NGƯỜI ĐƯA ĐÒ 2
» Người đẹp nào đây ?
» Người Đưa Đò