Bình Tinh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bình Tinh

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn nghệ sĩ Bình Tinh

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Người đẹp nào đây ?

Go down 
vui
JessicaManhLe
thanh_thu
cop87
trunganh
9 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
bipbip85
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Người đẹp nào đây ? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySun Aug 09, 2009 5:25 pm

JessicaManhLe đã viết:
Cậu TrungAnh ở Pháp đó chị ơi mà cậu bệnh nặng lắm , bệnh này ko thuốc nào chữa nổi :01:
:01: :01: :01:
trunganh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
trunganh

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySun Aug 09, 2009 7:06 pm

pkthanhmai đã viết:
trunganh đã viết:
Thưởng!Thưởng hết nhưng phải đợi cậu về mà tới năm sau lận flower

Cậu ở đâu mà năm sau mới về vậy cậu?

Cậu đọc câu này là cậu thấy con không biết "ất giáp" gì phải không cậu? con định không hỏi đâu! Biết mình hỏi sẽ bị cười nhưng con muốn biết!
Các cháu choi choi trả lời giùm cậu rồi đó ! Mà công nhận bịnh cậu nặng quá Laughing Cậu thường lấy ngày làm đêm nên vậy! vậy đó :01:
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySun Aug 09, 2009 7:20 pm

Sao con đọc mà không hiểu gì hết vậy!!!!!

Chắc nhờ các bạn "phụ đạo" thêm quá!!!! Nhất là Jess, sau đó là thanh_thu????

Được sửa bởi pkthanhmai ngày Mon Aug 10, 2009 7:55 am; sửa lần 1.
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySun Aug 09, 2009 8:30 pm

Dzô phụ đạo pkthanhmai kìa king
http://yume.timnhanh.com.vn/copcon6856
JessicaManhLe
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
JessicaManhLe

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyMon Aug 10, 2009 1:47 pm

Cậu 8 bị bệnh nan y ko thuốc chữa, bệnh đó tên là bệnh NGỦ đó chị ơi :01:
thanh_thu
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên
thanh_thu

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyMon Aug 10, 2009 10:23 pm

dạ đúng rồi đó chị pkthanhmai! Em tặng cậu nguyên thùng BOM lun mà hình như vẫn chưa "áp-phê" th2i phải??? :01: :01: :01:
Muốn tăng liều không cậu? Basketball Basketball Basketball bom bom bom
vui
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyMon Aug 10, 2009 11:14 pm

thanh_thu đã viết:
dạ đúng rồi đó chị pkthanhmai! Em tặng cậu nguyên thùng BOM lun mà hình như vẫn chưa "áp-phê" th2i phải??? :01: :01: :01:
Muốn tăng liều không cậu? Basketball Basketball Basketball bom bom bom
á á á trùi ui em Thanh_Thu kia dừng lại honk thui cả nhà ra đường ở hết đó
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyThu Aug 13, 2009 2:16 pm

DD mình sao căng thẳng quá vậy!

Cậu ơi! Cậu thông cảm cho bé Thu, cậu thấy bé Thu post như vậy là tại em còn nhỏ chưa biết cách cư xử với người lớn.

Đúng không cậu!

Con nghĩ qua việc này, Thu cũng hối hận lắm. Cậu đừng giận nha cậu!

Cậu vẫn là người cậu tuyệt vời của Tinh, nhờ vậy tụi con mới có người cậu hòa đồng (ăn ké cậu của Tinh luôn). Cậu bỏ DD tụi con bơ vơ quá!
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyThu Aug 13, 2009 4:45 pm

ko phải là ko ổn mà là không lễ phép với cậu. từ nhỏ đến lớn con cũng chưa bao giờ nói v anh chị con như vậy chứ đừng nói chi là cô chú ba me. scratch
vui
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyThu Aug 13, 2009 5:20 pm

Con cũng vậy từ nhỏ đến lớn ở nhà hay ra đường gặp các cô chú lớn tuổi hơn đôi lúc họ đùa giỡn với con cũng nhìu, cách nói chuyện của họ cũng như cậu vậy mà con không một lần nào hành xử như vậy cả, vì con biết dù gì đi nữa thì mình đáng tuổi con cháu họ nên con chưa bao giờ lên tiếng trách ai. Vì vậy ai nghĩ sao cũng được riêng con con thích những bậc trưởng bối mà hòa đồng như cậu, và chị Tinh sẽ không bao giờ khó xử khi chị có một người cậu lúc nào cũng vui vẻ thân thiện với con cháu như cậu.
bipbip85
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyThu Aug 13, 2009 6:20 pm

Khi vào diễn đàn chị Tinh thật sự con rất thích cậu. Cậu khiến con rất thoải mái nói chuyện chứ không không cảm thấy gó bó. Vì vậy cậu đừng bỏ diễn đàn nha cậu. Crying or Very sad
pkthanhmai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyFri Aug 14, 2009 12:24 pm

trunganh đã viết:
PKthanhmai ! Phuongchau ! Cám Ơn ! Nhưng cậu nghỉ nên dừng lại đúng lúc ! Các bạn lớn tuổi ở DĐ khác đặt cho cậu biệt danh LND nghỉa là luôn mong muốn đem lại sự vui vẻ dù trong đời hay gặp việc phiền nảo!Cậu thấy các cháu vui tính nên cậu đùa giởn với tất cả và đối với thanh-thu cậu đùa giởn theo kiểu chế giểu là con nít vì ai cũng thừa hiểu TT nhỏ tuổi nhứt ở đây và cũng vỉ TT cũng đã đùa giởn với cậu . Cậu đã xem lại Rolling Eyes cậu o nói gì quá đáng hết.Nhưng lời lẻ của TT trách cậu ! Cậu thấy o ổn vì chính Bình Tinh tử nhỏ đến lớn củng chưa bao giờ dùng lời lẻ như vậy nói với cậu. Cậu o muốn BT mới được các thành viên quý mến lại khó sử . Cậu vẩn theo sát DĐ nhưng hạn chế lại o ba hoa nửa để đúng với cương vị của mình.Thân

Cậu ơi! Đọc xong con buồn quá!

Ai ở DD này cũng thương yêu quý mến cậu hết!

Cậu hãy đem sự vui vẻ đến DD này như lúc trước đi cậu!!!
thanh_thu
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên
thanh_thu

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySat Aug 15, 2009 4:17 pm

Gởi cậu
Hôm nay con vào diễn đàn vì nghe nói rằng cậu đang giận con. Câu nói hôm bữa của con hoàn toàn không ý gì trách cậu! Mong cậu chấp nhận cho con được giải thích: thiệt tình thì con nhỏ tuổi nhất ở đây nhưng, cậu ơi, con đã 16 tuổi rồi. Từ nhỏ đến giờ, chưa từng có một ai nói với con như vậy. Con cũng đã sợ cậu sẽ giận vì câu nói đó nên con đã xin lỗi câu trước khi nói. Nếu hai người vì một chuyện gì đó khó chịu về nhau thì có nên góp ý với nhau không, thưa cậu? Nếu cậu nghĩ con còn quá nhỏ để có thể buông ra lời đó thì cho con XIN LỖI. THÀNH THẬT XIN LỖI CẬU! Và cũng như mọi người, con mong cậu đừng rút chân ra khỏi diễn đàn nha cậu! Người ra đi phải là con mới đúng... Thân
thanh_thu
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên
thanh_thu

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySat Aug 15, 2009 4:32 pm

Gởi chị Châu.
Em viết những điều này ra, không biết chị có chấp nhận hay không nhưng em cũng xin nói: chị có biết là hai chữ "không lễ phép" và "hỗn" đối với một người còn đi học như em là nặng đến mức độ nào không? Trước khi nói, em đã xin lỗi cậu trước rồi, mong có thể bộc lộ được hết những suy nghĩ của mình. Để rồi bây giờ, chị đánh giá em là một người như vậy hay sao?!! Cậu giận em, em rất buồn! Em đã có ý gì trách cậu hay vô lễ với cậu ở chỗ nào trong câu nói đó, chị chỉ cho em đi! Bây giờ em sẵn sàng có được một cuộc nói chuyện thật rõ ràng với cậu để giải quyết mâu thuẫnvà mong cậu suy nghĩ lại việc rời khỏi diễn đàn. Đương nhiên, nếu cậu không đồng ý cho em ở lại diễn đàn, em sẽ ra đi. Nhưng nếu chỉ nghe từ một phía thì có công bằng với em không? Hãy cho em biết em cần phải sửa sai của mình như thế nào...
trunganh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
trunganh

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySat Aug 15, 2009 6:55 pm

thanh_thu ! Cậu đả xóa hết nhửng lời nói của cháu cũng như của cậu vì cậu o muốn web của Bình Tinh mất đi sự vui vẻ như ban đầu.Nếu cháu nói những lời nói của cháu o xúc phạm cậu thì coi như cháu o có nói ! Vậy thôi ! Coi như o có chuyện gì xảy ra cậu cũng o muốn nhắc tới nửa.Cậu vẩn vô dđ nhưng thận trọng vì cậu o muốn tranh cải.
thanh_thu
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên
thanh_thu

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySat Aug 15, 2009 7:11 pm

dạ. cậu. Cậu nói sao cũng được, cháu mong cậu sẽ tự nhiên hơn trong diên đàn. Nếu vì cháu mà mọi người trở nên buồn thì cháu xin lỗi mọi người... Chào cậu! Qua lời nói của cậu, chàu biết cháu phải làm gì...
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySat Aug 15, 2009 11:29 pm

Thu, vậy theo em là em nói đúng à? đồng ý là em có xin lỗi cậu đó. nhưng v người lớn tuổi hơn, ta không có quyền nói bực. từ đó chỉ để ng lớn nói với con nít thôi em à. và có lẽ em nói em còn đi học, nói em vậy là nặng à? chuyện đó ko nặng đâu em. nếu như em muốn nói cậu đừng chọc em nữa thì tại sao em k nói đơn giản 1 câu thế này :" cậu ơi, con lớn rồi mà. cậu đừng chọc con nữa mà? con đâu muốn làm con nít đâu." hay đại loại như vậy. 1 câu. cùng 1 nghĩa nhưng cách nói của em nó lại mang 1 ý khác đấy bé à.
còn chuyện em muốn ra đi hay không. đó là do ở em. tụi chị không ép và không gây áp lực với em. vì nếu làm vậy,ng ta sẽ nói tụi chị lớn mà chấp nhất v bé nhỏ hơn. Nhưng c thiết nghĩ, em cũng biết mình phải nói những gì. đây có lẽ là kinh nghiệm cho em đấy.

thật sự ra, ngôi nhà này xây cho TInh, là cho tất cả những ng ái mộ cải lương nói chung và Tinh nói riêng, thì những khán giả trẻ như em tụi chị , cậu, và chị Tinh rất quý. tụi chị còn mong em ủng hộ Tinh thật nhiều nữa kìa.
chị mong rằng, sau này, khi em nói gì với người lớn, em nên suy nghĩ thật kỹ nhé. đối v tụi chị đôi khi còn ko chấp nhận dc thì một bậc trưởng thượng như cậu, theo em, cậu có buồn ko?

đây là lời của chị, cũng như tất cả các chị trong nhà này muốn khuyên em. em đừng nghĩ tụi c dạy đời em. Chỉ là muốn nhà cửa lập lại trật tự kỉ cương, kính trên nhường trước thôi.chứ không phải chèn ép hay bắt nạt em. mong em hiểu.
và chị mong, chuyện này đến đây chấm dứt. em muốn nói gì thì chị em ta gp nhau sẽ nói. c k mún nơi đây là chỗ để chị em ta tranh cãi. nó mất hay
Very Happy
chào em
vicnhan
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySun Aug 16, 2009 10:58 am

Đã là người trong nhà thì tại sao phải vì 1 vấn đề nhỏ vậy mà lôi ra nói đi nói lại suốt vậy. Cậu đã nói là không chấp nhất, bé Thu nói là không có ý vô lễ rồi mà. Có thể vì bé còn nhỏ nên đôi khi dùng từ ngữ chưa đúng lắm, cậu và mọi người đã thông cảm bỏ qua, em Châu cũng đừng lôi ra làm gì, để bé Thu có thể vui vẻ tiếp tục tham gia và thể hiện tình cảm của bé với Tinh chứ. Còn bé Thu đây cũng là 1 bài học cho em, em còn nhỏ nên đôi khi phát ngôn còn thiếu kinh nghiệm. Cậu không có giận hay chấp nhất gì em mà. Mọi người vui vẻ hoà bình lại coi nào.
trunganh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
trunganh

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySun Aug 16, 2009 2:11 pm

OK ! Chuyện qua rồi cho nó qua ! thanh-thu cứ tự nhiên như người hànội đi flower vào dđ vui với các bạn . Chuyện o có gì mà ầm ỉ!! Rolling Eyes :01:
vui
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptySun Aug 16, 2009 5:12 pm

vậy là nhậu típ được rùi nhoa :cheers: :cheers: :cheers: :cheers:
trunganh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
trunganh

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyMon Aug 17, 2009 2:48 am

vui đã viết:
Chắc đây là em sinh đôi của jess Rolling Eyes O bao giờ quên chử " Nhậu " Evil or Very Mad flower
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyMon Aug 17, 2009 8:14 am

Nguyên đám bị ma men nó nhập hết rùi cậu ơi. lol! :01:
vui
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyMon Aug 17, 2009 11:01 am

trunganh đã viết:
vui đã viết:
Chắc đây là em sinh đôi của jess Rolling Eyes O bao giờ quên chử " Nhậu " Evil or Very Mad flower

Con gia nhập hội nhậu nhưng không quên cái hội ngủ của cậu đâu cậu ơi Razz
JessicaManhLe
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
JessicaManhLe

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyMon Aug 17, 2009 11:01 am

Để hôm nào Jess thăm dò xem có nơi nào tổ chức cuộc thi nhậu, Jess sẽ đăng ký cho nguyên dd mình đi tham gia luôn nhe :cheers: :cheers: :cheers:
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 EmptyMon Aug 17, 2009 11:31 am

Nhậu đê :cheers: :cheers: :cheers: (bảo đảm nhà mình hạng nhất :icon_cheers: :cheers: )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đẹp nào đây ?   Người đẹp nào đây ? - Page 2 Empty

Người đẹp nào đây ?
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Người Đưa Đò
» cam on tat ca moi nguoi
» NGƯỜI ĐƯA ĐÒ 2
» Show Người Đưa Đò